Data Chart of COVID-19 Spread in Saudi Arabia (April 14, 2020)

Share this:

Data Chart of COVID-19 Spread in Saudi Arabia as of April 14, 2020 20:27

Source and Reference: https://covid19.moh.gov.sa/

  • Total Cases: 5369
  • Active Cases: 4407
  • Recovered: 889
  • Death: 73
RegionTotal CasesActive CasesRecoveredDeath
Riyadh153611493834
Makkah1161102212118
Madinah8297891129
Jeddah72655815612
Dammam259214441
Qatif189125631
Tabuk11310760
Al Hofuf817173
Taif6247150
Dharan494090
Al Khobar433661
Khamish Mushayt434111
Buraidah403451
Najran2610160
Abha2312110
Yanbu212100
Bisha175120
Jazan174130
Al Baha161240
Khafji151500
Ar Ar11920
Khlais9900
Ras Tanura8800
Samtah8800
Ad Diriyah7700
Al Kharj7700
Jubail5311
Sharorah5500
Al Rass4400
Ahad Rafidah4400
Al Qunfudah4310
Sabt Alyam4400
Muhayil Asir3300
Mubarraz2200
Saihat2200
Al Badayea2101
Al Hanakia2200
Unaiza2200
Sabya2200
Dawadmi1100
Al Majmaah1100
Al Wajh1100
Duba1100
Hafr Al Batn1010
Al Nairyah1010
Riyadh Al Kabra110
Maysan1100
Hail1100
Al Ardha1100
Al Ula1100
As Shamly1100
Total5369440788973

Source and Reference:

Patnubay Notes:

Alhamdulillahi Rabbil Allamin! Magpapasalamat tayo sa Saudi Government, unang-una kay King Salman bin Abdulaziz al Saud at kay Crown Prince Mohammad bin Salman, at sa mga government agencies sa pangunguna ng kanilang Ministry of Health at Ministry of Interior, ng Saudi Press Agency, ng Saudi Center for Disease Prevention (Weqaya), ng Ministry of Justice, ng Ministry of Education, ng Ministry of Foreign Affairs, ng Ministry of Human Resources and Social Development, ng General Authority of Civil Aviation (GACA), sa Al Jawazat, sa kapulisan at sa lahat ng sangay ng gobyerno ng KSA, dahil sa napakasystematic at calculated approach nila sa paghawak sa kaso ng Coronavirus (COVID19).

Kaya, ano man ang mga panukala o patakaran na dapat sundin sa mga susunod pa na araw ay patuloy tayong mag-cooperate dahil sila ang mas nakakaalam kung anong mas nakakabuti para sa lahat ng nasa kaharian.

Sa lahat ng mga nagtratrabaho sa government agencies ng KSA, May Allah bless you and protect you always. Jazak Allah Khair!

Share this: